Stjórnir sjóða og nefnda

Fræðslusjóður

  • Michael Bragi Whalley, formaður
  • Sólveig Anna Jónsdóttir, varaformaður
  • Karla Barralaga Ocon
  • Innocentia F. Friðgeirsdóttir
  • Barbara Maria Sawka 

Varamenn

  • Ian Phillip Mcdonald
  • Björn Páll Fálki Valsson

Sjúkra/fjölskyldu- og styrktarsjóður

  • Sólveig Anna Jónsdóttir, formaður
  • Agnieszka Ewa Ziółkowska, varaformaður
  • Olga Leonsdóttir
  • Kolbrún Valvesdóttir 
  • Ragnar Ólason 

Varamenn

  • Szymon Kulakowski 
  • Alma Pálmadóttir

Orlofssjóður

  • Ólöf Helga Adolfsdóttir, formaður 
  • Guðbjörg María Jósepsdóttir, varaformaður
  • Stéfan E. Sigurðsson 
  • Reynaldo Curato Renegado 
  • Mateusz Kowalczyk

Varamenn

  • Magdalena Kwiatkowska
  • Anna Sigurlína Tómasdóttir

Vinnudeilusjóður

  • Sæþór Benjamín Randalsson, formaður
  • Úlfar Snæbjörn Magnússon, varaformaður
  • Eva Ágústsdóttir 
  • Andrea Jóhanna Helgadóttir 
  • Ísak Jónsson

Varamenn

  • Valtýr Björn Thors
  • Ruth Adjaho Samúelsson

Kjörstjórn 2020–2022

Aðalmenn

  • Halldór Oddsson, lögmaður ASÍ, Formaður tilnefndur af ASÍ
  • Andrea Helgadóttir, Reykjavíkurborg.
  • Anna Björk Ágústsdóttir,
  • Aðalgeir Björnsson, Eimskip ehf.
  • Saviour De-Graft Ametefio, Freyja ehf.

Varamenn

  • Magnús M. Norðdal, lögmaður ASÍ, tilnefndur af ASÍ
  • Bozena Bronislawa Raczkowska, Félagsstofnun stúdenta.
  • Grétar Sigurðsson, Coca-Cola Eur.Partn. Ísland ehf
  • Katrín Phumipraman, Brim hf.
  • Kolfinna Elíasdóttir, Efling

Fræðslusjóður Eflingar, Kópavogs og Seltjarnarness

  • Sólveig Anna Jónsdóttir
  • Ragnar Ólason
  • Sigríður Þrúður Stefánsdóttir
  • Gunnar Lúðvíksson

Flóamennt

  • Aldís Magnúsdóttir
  • Halldóra Friðjónsdóttir
  • Kolbeinn Gunnarsson
  • Sigríður Sigurðardóttir
  • Sólveig Anna Jónsdóttir
  • Ragnar Ólason

Starfsmenntasjóður Eflingar og Reykjavíkurborgar

  • Sólveig Anna Jónsdóttir
  • Ragnar Ólason
  • Ásta Bjarnadóttir
  • Íris Jóhannsdóttir

Uppstillingarnefnd 2020-2022

  • Magnús Freyr Magnúson
  • Ísak Jónsson
  • Slawomir Gorecki
  • Lucyna Dybka
  • Fríða Hammer

Varamenn

  • Alma Pálmadóttir
  • Andrea Jóhanna Helgadóttir
  • Barbara Sawka
  • Kristín Þorsteinsdóttir
  • Þorsteinn Gunnlaugsson